
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

          
 

 

TANGAZO 

02/10/2024 

MABADILIKO YA UKUMBI WA USAILI UTAKAOANZA TAREHE 09/10/2024 HADI 

13/10/2024 

Wasailiwa wote mlioomba kazi katika Halmashauri ya Wilaya ya Mlele mnajulishwa kuwa Usaili 

utakaofanyika kuanzia tarehe 09 Oktoba, 2024 hadi 13 Oktoba, 2024 utafanyika katika Ukumbi 

wa Shule ya Sekondari ya Inyonga iliyopo Kata ya Inyonga. 

Usaili huu ulikuwa ufanyike katika Ukumbi mdogo wa Mikutano katika Kituo cha Uwezeshaji 

Mitimirefu Halmashauri ya Wilaya ya Mlele. 

Aidha, maelekezo mengine ya awali yanabaki vilevile kama yalivyo katika tangazo la kuitwa 

kwenye usaili.  

 

Limetolewa na;  

 

MKURUGENZI MTENDAJI 

 

   

  

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MLELE 
 


