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TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mlele anayo
furaha kuwaarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali kama
zilivyotangazwa katika tangazo la kazi la Halmashauri lenye
Kumb.Na. KTV/MLDC/C.80/8/9 la tarehe 8 Novemba 2021
waliofanya usaili tarehe 20 Desemba 2021 na tarehe 21
Desemba 2021 kuwa matokeo ya waombaiji kazi waliofaulu usaili
huo ni kama yalivyoorodheshwa katika tangazo hili.

Waombaji kazi waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti Ofisi ya
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mlele ndani
ya siku saba tangu tarehe ya kutolewa kwa tangazo hili(kuanzia
tarehe 22.12.2021 hadi tarehe 29.12.2021) ili wapangiwe kazi.

Aidha waombaji waliofaulu usaili wanatakiwa kuripoti wakiwa na

vyeti halisi (Original Certificates) vya kuanzia kidato cha nne na
kuendelea,

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika tangazo hili
watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufa
wasisite kuomba kwa mara nyingine
zitakapotangazwa.

ulu usaili hivyo
nafasi za kazi
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Majina ya wanaoitwa kazini ni:
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Nakala:
Mbao zote za Matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Miele

Tovuti ya Halmashauri (www.mleledc.go.tz)
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