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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MUDA

ibi i ya nafasi
e anakaribisha maqmbt ya
hi wa Halmashauri ya Wilaya ya

Miele wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi hizo.

1.1 MAJUKUMU YA KAZI.

ru (POS)

[ i sanyai ushu :
Kukusanya ushuru kwa kutumia mashine ya kukusany o S

Kutoa taarifa za makusanyo ya mapato kulingana na jedwa
makusanyo ya mapato (kwa siku, wiki, mwezi na mwalka) il
Kukusanya ushuru kwa walipa kodi wote ndani ya Halmashauri. )

Kutoa ushirikiano kwenye Kamati ya mapato na Timu ya kufuatilia mapato
iliyoundwa kwa mujibu wa mwongozo ikiwa ni pamoja na kutoa taarifa
zinazohusiana na mapato endapo zitahitajika. >
Kutoa risiti ya ki electronic ya fedha zote zinazokusanywa kwa walipa kodi
Kuhakikisha kuwa mapato yote yanayokusanywa yanawekwa benki
namba husika ya Halmashauri kwa siku na kila mwisho wa wiki.
Kuhakikisha kuwa mashine ya kukusanyia mapato (POS), risiti !
benki inatunzwa vizuri.

Kufanya usuluhisho wa kifedha kati taarifa za mfumo wa ukusz
benki ;
Kushiriki kwenye usuluhisho wa mapato yaliyokusanywa kwa POS
Kuwasilisha taarifa za miamala iliyokosewa au kurudiwa kwa
marekebisho.

Kuhakikisha kuwa mashine za kukusanyia mapato yanawasilishwa Hals
agjili ya kufanyiwa ukaguzi .

MWOMBAJI



NN b
a cheti cha kidato cha Nne na kuendelea, nakala ya

kitambulisho cha Taifa (NIDA)/Namba ya NIDA na Picha moja “Passport Size” ya hivi
karibuni iandikwe jina kwa nyuma.Viambatanisho hivyo vibanwe sawa sawa

kuondoa uwezekano wa kudondoka au kupotea.
5 Barua za maombi ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji kupitia

Mtendaji wa Kata wa eneo analoishi mwombaji.
6. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi; wahusika watachukuliwa hatua za Kisheria.
7 Watakaofaulu usaili watapangwa kufanya kazi katika Vijiji vya llunde, Mapili, Inyonga,
Masigo, Songambele, Kamalampaka, Kamsisi na Utende.

8. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 7 Julai,_2022 saa 9.30 alasiri.

9. Maombi yawasilishe katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji kwa anuani ifuatayo:-

: 4 Maombi yaambatane na nakala z

kwa Mtendaji wa Kijiji na

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Mlele,

S.L.P 686,
MPANDA - KATAVI
/* _ MKURUGENZ! MTENDAJI
DX /HALMASHAURI YA (W) MLELE
Mwl; Martin Y. Mahinda
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLELE.
Nakala:

- Tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Mlele

- Mbao za Matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Miele




