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TANGAZO LA NAFASI YA AJIRA YA MKATABA WA MUDA.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mlele anakaribisha maombi ya
nafasi za kazi za ajira ya mkataba kwa wananchi wote wa Mkoa wa Katavi wenye sifa

za kujaza nafasi hizo. Nafasi zinazotangazwa ni kama zilizoorodheshwa hapa chini:-

1.0. MKUSANYA USHURU (NAFASI 12)
1.1.1 KAZI NA MAJUKUMU

i. Kukusanya ushuru na mapato katika eneo atakalopangiwa na Mkurugenzi
Mtendaiji.

ii. Kutunza kumbukumbu za hesabu.
ii. Kutunza vizuri mashine za kukusanyia mapato (POS).

iv. Kuwasilisha makusanyo katika akaunti za Halmashauri (ku-benki fedha za
makusanyo kila siku)

v. Kutoa na kuwasilisha taarifa za makusanyo ya kila siku kwa Mkurugenzi
Mtendaji.

vi. Kufanya kazi nyingine utakazopangiwa na msimamizi wa kazi.
1.1.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaiji awe amehitimu kidato cha nne (IV) au kidato cha sita (VI) na kupata cheti
cha kidato cha nne (IV) au kidato cha sita (VI). Awe na taaluma ya Uhasibu au Biashara
kuanzia ngazi ya cheti na kuendelea, mwenye uadilifu na asiye na kasoro yoyote.

Mwombaji mwenye mafunzo ya Jeshi la Akiba atapewa kipaumbele.

1.1.3 UJIRA

Kama itakavyoamuliwa katika majadiliano baina ya mwajiri na mwajiriwa.
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2. DEREVA Il (NAFASI 05) A .

2.2.1 KAZI NA MAJUKUMU

iv.

V.

Vi.

Vil.

Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari.
Kuwapeleka watumisﬁi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi.
KL]fanya matengenezo madogomadogo ya gari. ;

Kufanya na kusambaza nyaraka mbalimbali pale inapohitajika.

Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari.

Kufanya usafi wa gari na

Kufanya kazi nyingine utakazopangiwa na Mwajiri.

2.2.2 SIFA ZA MWOMBAJI

Kuajiriwa wenye cheti cha Kidato cha Nne (Form 1V) na Leseni ya Daraja E au C ya
uendeshaji magari ambayo wamefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja (1)
bila kusababisha ajali pamoja na vyeti vya mafunzo vilivyowapatia sifa ya kupata
madaraja husika. Wawe wamehudhuria mafunzo ya msingi ya Uendeshaji magari
(Basic Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya ufundi (VETA) au Chuo
kingine kinachotambuliwa na Serikali.

2.2.3 UJIRA

Kama itakavyoamuliwa katika majadiliano baina ya mwajiri na mwajiriwa.

MASHARTI YA JUMLA KWA WAOMBAJI.

.

Waombaiji wote wawe raia wa Tanzania wakazi wa Mkoa wa Katavi na wenye
umri wa kuanzia miaka 18 na usiozidi miaka 45.

Waombaiji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa.

Mwombaji aambatishe maelezo binafsi (CV) awe na anuani inayotumika, namba
za simu zinazopatikana pamoja na barua za wadhamini watatu wa kuaminika
zikiwa na nakala za kadi ya kitambulisho cha mpiga kura.

Mwombaji awe tayari kupangwa na kubadilishiwa kituo kadri ya mahitaji ya
mwajiri.

Mwombaji aambatishe kivuli cha kitambulisho cha NIDA au Kitambulisho cha
Mpiga Kura na picha mbili za rangi (Passport size)
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Maombi yote yaambatane na vyeti vya vya Elimu na Taaluma ambavyo ni vyeti

Vi.
vya kidato cha nne au sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya
kuhitimu mafunzo ya taaluma kwa kada husika.
vii.  “Testmonial’,"Provisional Results”, Statement of results”, hati ya matokeo ya
kidato cha nne au kidato cha sita havitakubalika.
vii.  Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.
ix. Mwisho wa kutuma maombi ya kazi ni tarehe 04 Agosti,2025 saa 9:00 Alasiri.
NAMNA YA KUTUMA MAOMBI

Barua zote za maombi zinatakiwa kuwa na anuani kamili ya mwombaji,namba za simu,

yawasilishwe kwa mkono katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (MASIJALA).

Sigilinda M. Mdemu
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