TAREHE 9 FEBRUARI 2021

UTEKELEZAJI WA MAAGIZO YA MHE. SELEMANI JAFO0 WAZIRI WA NCHI OR - TAMISEMI
KWA WATENDAJI WA HALMASHAURI YR WILAYA YA MLELE
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KARIBU UWEKEZE
KATIKA HALMASHAURI
YA WILAYA YA MLELE

Mkurugenzi Mtendaji wa
Mlele Mwl Alexius Revocatus Kagunze akitoa maa-
gizo ya Mhe,Waziri wa Nchi OR TAMISEMI kwa kauli yake mwenyewe baada ya kuambiwa na

Mhe, Selemani Jafo kwa Watendaji wa Halmashauri mkurugenzi awasomee watendaji wenzake kuone-
ya wilaya ya mlele wakati wa Kikao cha Watendaji ~ sha msisitizo baada ya kupewa na Mkurugenzi

wa Halmashauri kilichofanyika ukumbi wa Maktaba ~ Mtendaji kuonesha msisitiza kuwa atatekeleza
Shule ya Sekondari Inyonga,kulia kwa Mkurugenzi ~ kama alivyoelekezwa,huku watendaji wenzake
ni Katibu Tawala wa Wilaya ya Mlele Mhe, Linkolin ~ wakisikiliza kwa umakini kama inavyoonekana

Tamba. pichani.
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Katibu Tawala wa Wilaya ya Mlele Linkolin Tamba ~ Watendaji wa Halmashauri wakipokea maagizo
akisisitiza Jambo kwenye Maagizo yaliyotolewa ya Mhe,Waziri wa Nchi OR - TAMISEMI
na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri aliyekaa Mhe, Selemani Jafo, aliyoyatoa kwa Wakurugenzi

kushoto kwake baada ya kuwapa maagizo watendaji ~ na Makatibu Tawala wote tarehe 3/2/2021 na
wa Halmashauri hawapo pichani kuonesha namna kuwataka wakurugenzi hao kuyashusha

maagizo hayo yalivyo muhimu kwa watendaji wao.

Imeandaliwa na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mlele



Mtendaji wa Kijiji cha Kaulolo Mr Jackson Shula Watendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mlele
akipokea Zawadi ya Kitambaa cha Suti kutoka kwa  wakiwemo wakuu wa Idara na Vitengo na Afisa
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Mlele  Tarafa Inyonga wakimsikiliza Mkurugenzi Mtenda-
kwa kutambua utendaji wake wa Kazi. ji, akiwapa maagizo watendaji hao yaliyotoka kwa
. Mhe,Waziri wa Nchi Ofisi Rais (TAMISEMI)
Mhe, Seleman Jafo,aliyoyatoa kwa Wakurugenzi
na Makatibu Tawala wote siku tarehe 3/2/2021.

MARGIZO YR KIKAO NI PAMOJR NA:

1% 1.Ukusanyaji wa Mapato kutoka kwenye majengo
ambapo wametakiwa kuwa na orodha ya nyumba zote
zilizoko kwenye maeneo yao nyumba za bati zilipiwe kodi.
2.Wahakikishe wanatoza ushuru wa Mabango.

= e 3 3. Kuhakikisha Vitambulisho vya wajasiliamali wanapatiwa
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ya Wakuu wa Idara na Vitengo wajasiliamali wote wenye sifa za kuwa wajasilimali wadogo.

Baadhi
wakiongozwa na Afisa Utumishi na Utawala  FRiA S e Pa i Ee e e e e
Samson Meda mwenye shati la kijivu,Mganga
Mkuu wa Halmashauri,mwenye shati jeupeKaimu
Afisa Maendeleo ya Jamii na Mwisho ni Mkuu wa
Idara ya Fedha Obindi Jeremia Wembe mwenye
Shati Jekundu wakisikiliza maagizo kutoka kwa
Waziri wan Nchi OR TAMISEM Mhe Seleman wajitolee
Jafo yaliyotolewa na Mkurugenzi Mtendaji wa ! - .
Halmashauri ya Wilaya ya Mlele Hayupo Pichani. [SLERIUERIH RN IRIEN G

9.Waboreshe uchumi shindani

ILANI YA CCM KWA AJILI YA
UCHAGUZI MKUU WA MWAKA 2020

KARIBU UWEKEZE KATIKR HALMASHAURI
YA WILAYR YA MLELE. PAMOJA
TUNATEKELEZA 2021

UMOJA NI USHINDI

Imeandaliwa na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mlele



