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KATIKR HALMASHAURI
YA WILAYA YR MLELE
TRAREHE 5 FEBRUARI 2021

ZIARA YR MJUMBE WA HALMASHAURI KUU YA TAIFA NA MLEZI WA MKOA WA KATAVI
MHE, PEREIRA SIRIMA ALIYOIFANYA KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA MLELE

o

Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa na Mlezi wa Mkoa wa Katavi Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa na Mlezi wa Mkoa wa

P ) . J . Katavi Mhe,Pereira Sirima akitoa maelekezo kwa wajumbe wa
Mhe,Pereira Sirima akikagua daraja la Koga lililoko Wilaya ya Mlele baada Kamati ya Siasa ya Mkoa na Wilaya baada ya kukagua miradi

ya maendeleo katika wilaya ya Mlele, ikiwa ni maazimisho ya
miaka 44 ya kuanzishwa kwa Chama cha Mapinduzi (CCM)

ya kukamilika ujenzi wake uliogharimu kiasi cha shilingi 4.4 bilioni ambalo
ni kiungo muhimu kwa kuunganisha Mkoa wa Katavi na Tabora.wengine
ni wajumbe wa kamati ya Siasa ya Mkoa Mkoa wa Katavi na Wilaya ya
Mlele wakiongozwa na Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Katavi Beda Ka-

tani kulia kwake ni Meneja wa Wakala wa barabara nchini Mkoa wa Katavi CCM 5 . 2 ° 2 02 lI M I AKA 4 4

Martin Mwakabende.
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Mwonekano wa Daraja la Koga baada ya kukamilika ujenzi, Daraja hili linaunganisha Mkoa wa Katavi na Tabora.
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Meneja wa Mkoa wa Katavi wa Tanroad Martin Mwakabende akitoa maelezo kuhusu ujenzi wa daraja la koga kwa Mlezi wa
CCM Mkoa wa Katavi Mhe.Pereira Sirima alipotembelea na kukagua barabara inayojengwa kwa kiwango cha lami akiambatana
na kamati ya Siasa Mkoa,pia alikagua maendeleo ya ujenzi wa darajala Koga lililojengwa kwa gharama ya shilingi bilioni 4.4
na limekamilika kwa asilimia 98.
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Wananchi wa Halmashauri ya Mlele wameungana na wajumbe wa Kamati ya Siasa Mkoa na Wilaya katika ziara
ya mjumbe wa Halmashauri kuu ya Taifa na Mlezi wa CCM Mkoa wa Katavi kukagua miradi ya maendeleo katika
kuadhimisha miaka 44 ya CCM katika Halmashauri ya Wilaya ya Mlele.

KARIBU UWEKEZE KATIKA HALMASHAURI YA

WILAYA YA MLELE. PAMOJA TUNATEKELEZA 2021
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Mwenyekiti wa ) V)
Halmashauri ya Wilaya ya / -
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Mlele Mhe. Soud Mbogo R m‘\e'ﬁ
kushoto na Mkurugenzi -

wa Halmashauri ya Mlele ILANI YA CCM KWA AJILI YA
Alexius R. Kagunze UCHAGUZ| MKUU WA MWAKA 2020

wakiwa katika kikao
cha Baraza la Madiwani
kujadili mapendekezo ya
bajeti ya mwaka 2021/22.
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Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa na Mlezi wa Mkoa wa
. . . . Katavi Mhe,Pereira Sirima katikati akikagua maendeleo ya ujenzi
Mchumi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mlele Alfred Sungura akitoa wa jengo la Utawala la Halmashauri ya Wilaya ya Mlele, kushoto

k:::ril\/i;u}rﬁl)ve[ i,i;l(ll\le]lgeg %‘2;?1??1\2\;2;11:?(}“&3\%;%2}: g:??:tl:vi kwake ni Mwenyekiti wa CCM Mkoa Mhe Beda Katani na mbele
. . . L . ni Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Mlele Mhe,O.Pinda pamoja na
Mhe,Pereira hayupo pichani kushoto kwa mchumi ni Afisa Utumshi 4 mkandarasi w}; u};enzi SUMA jKT. pamoj

wa Wilaya Samson Medda ambaye ni Kaim Mkurugenzi na Mkuu wa
Idara ya Elimu Sekondari Mr Timoth.
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Jengo la utawala la Halmashauri ya Wilaya ya Mlele linaloendelea kujengwa moja ya mradi uliotembelewa na
Kamati ya siasa Mkoa na wilaya wakati wa ziara ya Mlezi wa Mkoa wa Katavi Mjumbe wa Halmashauri kuu ya
TaifaMhe, Pereira Sirima hayupo pichani.
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