

# HALMASHAURI YA WILAYA YA MLELE



## TANGAZO LA KAZI YA UFUNDI

TAREHE 02/5/2023

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mlele kupitia fedha miradi ya Boost anawatangazia mafundi kutekeleza miradi ya ujenzi wa miundombinu mbalimbali katika shule za msingi.
2. Miradi hii ya ujenzi itafanyika kwa kutumia makisio ya njia ya force accounti.
3. Mkurugenzi Mtendaji anakaribisha watu binafsi, makampuni, vikundi, mawakala au mafundi (local fundi) kuomba kazi yaufundi au wakala (dealers) kufanya kazi zote za ufundi na uwezeshaji wa vifaa yaani mkataba mzima wa mradi
4. Maombi yawasilishwe katika ofisi ya kitengo cha manunuzi katika nakala halisi ya kiwa yamefungwa vizuri katika bahasha iliyofungwa nalakiri, nje ya bahasha iandikwe na mbaya zabuni na maelezo ya zabuni nakutumwa kwa-

MKURUGENZI MTENDAJI,  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLELE,  
S.L.P 686,  
**MLELE.**

Zabuni hizi ni kama ifutavyo

- i. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/IBE/1 LOT 1 ujenzi wa nyumba vinne vya madarasa katika shule ya msingi Ibelamafipa
- ii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/IBE/1 LOT 2 Ujenzi wa matundu matatu ya vyoo shule ya msingi Ibelamafipa
- iii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/IGO/02 ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa ya elimu ya awali ya mfano, matundu 6 ya vyoo katika shule ya msingi Igombe
- iv. LGA/154/2022/2023/MLDC/KAF/03 ujenzi wa vyumba vitatu vya madarasa na ujenzi wa matundu 3 ya vyoo katika shule ya msingi Kafulu
- v. LGA/154/2022/2023/MLDC/KALOVY/04 LOT 1 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa na matundu ya vyoo matatu katika shule ya msingi Kalovya
- vi. LGA/154/2022/2023/MLDC/KALOVY/W/04 LOT 2 ujenzi wa nyumba ya walimu 2 in 1 katika shule ya msingi Kalovya
- vii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/KAMAL/05 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa na matundu ya vyoo matatu katika shule ya msingi Kamalampaka

- viii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/KAMISIS/06 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa na matundu ya vyoo matatu katika shule ya msingi Kamsisi
- ix. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/SONGAM/07 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa na matundu ya vyoo matatu katika shule ya msingi Songambale
- x. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/08 LOT1 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa katika shule mpya ya msingi eneo la Inyonga
- xi. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/08 LOT2 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa katika shule mpya ya msingi eneo la Inyonga
- xii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/08 LOT3 ujenzi wa vyumba vinne vya madarasa katika shule mpya ya msingi eneo la Inyonga
- xiii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/08 LOT4 ujenzi wa matundu ya vyoo 18 katika shule mpya ya msingi eneo la Inyonga
- xiv. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/08 LOT5 ujenzi wa jengo la utawala na kichomea taka kimoja katika shule ya msingi mpya eneo la Inyonga
- xv. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/09 LOT1 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa katika shule mpya ya msingi eneo la Ilunde
- xvi. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/09 LOT2 ujenzi wa vyumba vitano vya madarasa katika shule mpya ya msingi eneo la Ilunde
- xvii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/09 LOT3 ujenzi wa vyumba vinne vya madarasa katika shule mpya ya msingi eneo la Ilunde
- xviii. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/09 LOT4 ujenzi wa matundu ya vyoo 18 katika shule mpya ya msingi eneo la Ilunde
- xix. LGA/154/2022/2023/MLDC/W/MPYA-INYONGA/08 LOT5 ujenzi wa jengo la utawala na kichomea taka kimoja katika shule mpya eneo la Ilunde
- xx. Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa vya elimu ya Awali pamoja na matundu 6 ya vyoo

#### **MASHARTI YA FUNDI:-**

5. Kwa wakala anayependa kufanya kazi zote za ufundi na usambazaji wa vifaa ni lazima awe anasaidia fundi wenye uzoefu na kazi za serikali au waliosoma VETA
6. Wakala anatakiwa kuwa na uwezo wa kumlipa fundi,kuwezesha upatikanaji wa vifaa vya ujenzi kabla ya malipo
7. Wakala anatakiwa kuwa na ushahidi kuwa yeye niwakala ( dealers)
8. Kwa local fundi anatakiwakuwanauzoefuwakufanyakazi za serikali au awe na cheti cha VETA.
9. Local fundi anatakiwa kuwasilisha barua ya afisa mtendaji wa kijiji ikiwa na picha yake iliyogongwa muhuri wa mtendaji wa kijiji au mtaa.
10. Local fundi aonyeshe eneo anapoishi kata kijiji na ataje namba yake ya simu ya mkononi.

11. Waombaji wanapaswa kufanya utafiti wa kutosha kabla ya kuomba kazi ya ufundi ikiwa ni pamoja na kutembelea eneo la kazi ( site visit) kusoma na kuelewa michoro ya kazi husika
12. Muombaji ajaze fomu ya maombi (**BOQ**) kiunadhifu na aiambatanishe na barua ya kuomba kazi husika.
13. Muombaji anatakiwa kuwa na uwezo wa kukamilisha kazi bila kudai malipo wakati wa hatua za awali

**MASHARTI YA UJUMLA:-**

14. Muombaji asiwe anadaiwa **AU** kuwa na Mgogoro na Halmashuri ya Wilaya ya Mlele.
15. Muombaji ataje taarifa zake za Benki kwa kuonyesha **Akaunti namba na jina la Benki**
16. Kwa kutokuelewa kipengele chochote unaombwa kufika **OFISI YA MANUNUZI WILAYA YA MLELE** kwa ajili ya kupatiwa ufafanuzi zaidi.
17. Mwisho wakupokea maombi ni tarehe 10/05/2023 saa 5.00 Asubuhi na ufunguzi utafanyika Hadharani katika **ukumbi wa shule ya sekondari inyonga** mbele ya Waombaji AU wawakilishi wa waombaji saa 5:30 asubuhi. Muombaji halazimishwi kuwepo siku ya Ufunguzi.
18. Maombi yatakayochelewa kurudishwa baada ya saa 5:00 asubuhi hayatapokelewa
19. Nyaraka za zabuni zinapatikana katika ofisi za walimu wakuu wote wa shule **zenye miradi na ofisi ya Kitengo cha Manunuzi Wilaya ya Mlele** kuanzia saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri Jumatatu hadi Ijumaa.
20. Muombaji aandike namba ya zabuni maelezo ya kazi aliomba nje ya bahasha yake.

**ANGALIZO: Zabuni ambazo hazitafungwa kwenye bahashaha hazitapokelewa.**



Teresia Irafay

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MLELE**

MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA (W) MLELE